25 พฤศจิกายน 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานพิธีเปิดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี สหกรณ์โคนมพัทลุง จำกัด ณ ห้องประชุมสหกรณ์ฯ
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานพิธีเปิดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี สหกรณ์โคนมพัทลุง จำกัด ณ ห้องประชุมสหกรณ์ฯ และให้แนวทางตลอดจนนโยบายการปฏิบัติงาน โดยนายวิสุทธิ์ ธรรมเพชร ประธานกรรมการกล่าวรายงานผลการดำเนินงานของสหกรณ์ ประจำปีสิ้นสุด 30 มิถุนายน 2560
{gallery}25nov2560{/gallery}