11 กรกฎาคม 2565 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีถวายเทียนพรรษา เนื่องในวันเข้าพรรษาประจำปี 2565 โดยจัดกิจกรรมถวายเทียนพรรษา และจตุปัจจัยไทยธรรม เพื่อสืบทอดพระพุทธศาสนาและสืบสานวัฒธรรมประเพณีอันดีงามสืบต่อไป
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีถวายเทียนพรรษา เนื่องในวันเข้าพรรษาประจำปี 2565 โดยจัดกิจกรรมถวายเทียนพรรษา และจตุปัจจัยไทยธรรม เพื่อสืบทอดพระพุทธศาสนาและสืบสานวัฒธรรมประเพณีอันดีงามสืบต่อไป โดยมี ผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน กรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมในพิธี ณ พระอุโสถวัดนรนารถสุนทริการามวรวิหาร เขตพระนคร กรุงเทพมหานคร