22 พฤศจิกายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมและติดตามผลการปฎิบัตงานและทิศทางในการขับเคลื่อน CPD Unit School รวมถึงการดำเนินงานการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมและติดตามผลการปฎิบัตงานและทิศทางในการขับเคลื่อน CPD Unit School รวมถึงการดำเนินงานการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อรับฟังปัญหา อุปสรรค และให้แนวทางการขับเคลื่อนการพัฒนาสหกรณ์และแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่รับผิดชอบให้บรรลุตามเป้าหมายที่กำหนด ณ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดพระนครศรีอยุธยา และพบปะ พ.ต.ท.สมบัติ แจ้งเจริญ ผู้จัดการสหกรณ์ออมทรัพย์ตำรวจพระนครศรีอยุธยา จำกัด เพื่อพูดคุยสอบถามถึงปัญหา อุปสรรค และแนวทางการพัฒนาสหกรณ์ออมทรัพย์ตำรวจพระนครศรีอยุธยา จำกัด
{gallery}22nov2560{/gallery}