21 พฤศจิกายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมรับฟังการจัดประชุมทางไกล (Web Conference) การรายงานข้อมูลทางการเงินของสหกรณ์ออมทรัพย์และชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์ ที่มีสินทรัพย์ตั้งแต่ 5,000 ล้านบาท ขึ้นไป
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมรับฟังการจัดประชุมทางไกล (Web Conference) การรายงานข้อมูลทางการเงินของสหกรณ์ออมทรัพย์และชุมนุมสหกรณ์ออมทรัพย์ ที่มีสินทรัพย์ตั้งแต่ 5,000 ล้านบาท ขึ้นไป โดยมีผู้เข้าร่วมรับฟังประกอบด้วย ผู้แทนจากสหกรณ์ออมทรัพย์และเจ้าหน้าที่จากสำนักงานส่งเสริมสหกรณ์กรุงเทพมหานคร พื้นที่ 1 2 จำนวน 90 คน ณ ห้องประชุมชั้น 4 อาคารกรมหมื่นพิทยาลงกรณ์ สำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์
{gallery}21nov2560{/gallery}