17 พฤศจิกายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นผู้แทนกรม ร่วมแสดงความยินดี กับ นางสุวณา สุวรรณจูฑะ เลขาธิการคณะกรรมการ ป.ป.ช. เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนา สำนักงาน ป.ป.ช. ครบรอบ 18 ปี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นผู้แทนกรม ร่วมแสดงความยินดี กับ นางสุวณา สุวรรณจูฑะ เลขาธิการคณะกรรมการ ป.ป.ช. เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนา สำนักงาน ป.ป.ช. ครบรอบ 18 ปี ในการนี้ได้นำเงินร่วมบริจาคให้แก่มูลนิธิชัยพัฒนา และชลประทานมูลนิธิ อีกด้วย ณ สำนักงานป.ป.ช. ถนนนนทบุรี อ.เมือง จ.นนทบุรี
{gallery}17nov2560{/gallery}