16 พฤศจิกายน 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ และได้มอบหมายให้นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการดำเนินการประชุม เพื่อพิจารณาการจัดทำแผนการตรวจราชการประจำปีงบประมาณ 2561
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการประชุมผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ และได้มอบหมายให้นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการดำเนินการประชุม เพื่อพิจารณาการจัดทำแผนการตรวจราชการประจำปีงบประมาณ 2561 และวางกรอบแผนงานและการรายงานผลปฏิบัติงานของสำนักงานสหกรณ์จังหวัด เพื่อขับเคลื่อนนโยบายของกรมส่งเสริมสหกรณ์ ณ ห้องประชุมอาคาร 3 ชั้น 1 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}16nov2560_2{/gallery}