15 พฤศจิกายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ หัวหน้าคณะทำงาน Chief of the day กรมส่งเสริมสหกรณ์พร้อมคณะฯ ร่วมประชุมสรุปผลงานการจัดการตลาดคลองผดุงกรุงเกษม "ตลาดเกษตรเกรดพรีเมี่ยม" ประจำวันที่ 15 พฤศจิกายน 2560
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ หัวหน้าคณะทำงาน Chief of the day กรมส่งเสริมสหกรณ์พร้อมคณะฯ ร่วมประชุมสรุปผลงานการจัดการตลาดคลองผดุงกรุงเกษม "ตลาดเกษตรเกรดพรีเมี่ยม" ประจำวันที่ 15 พฤศจิกายน 2560 และส่งมอบหน้าที่คณะทำงานฝ่ายจัดการตลาดประจำวัน ให้กับคณะทำงาน Chief of the day กรมฝนหลวงเพื่อปฏิบัติหน้าที่แทนต่อไป
{gallery}16nov2560{gallery}