10 พฤศจิกายน 2560 เวลา 09.30 น. นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 6/2560 เพื่อพิจารณากลั่นกรอง พร้อมข้อเสนอความคิดเห็นเรื่องข้ออุทธรณ์ของสหกรณ์
เวลา 09.30 น. นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาข้ออุทธรณ์ ครั้งที่ 6/2560 เพื่อพิจารณากลั่นกรอง พร้อมข้อเสนอความคิดเห็นเรื่องข้ออุทธรณ์ของสหกรณ์ ให้รอบคอบและมีประสิทธิภาพเกิดความเป็นธรรมต่อทุกฝ่าย และนำเข้าเสนอต่อคณะกรรมการพัฒนาการสหกรณ์แห่งชาติพิจารณาต่อไป โดยมี นายโอภาส ทองยงค์ อธิบดีกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมกรมตรวจบัญชีสหกรณ์
{gallery}10nov2560{/gallery}