8 พฤศจิกายน 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับ Mr.Ugyen Pemjove อธิบดีกรมการตลาดเกษตรและสหกรณ์ แห่งราชอาณาจักรภูฏาน และคณะ ในโอกาสเข้าเยี่ยมคารวะและศึกษาดูงานกรมส่งเสริมสหกรณ์ กรมตรวจบัญชีสหกรณ์
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับ Mr.Ugyen Pemjove อธิบดีกรมการตลาดเกษตรและสหกรณ์ แห่งราชอาณาจักรภูฏาน และคณะ ในโอกาสเข้าเยี่ยมคารวะและศึกษาดูงานกรมส่งเสริมสหกรณ์ กรมตรวจบัญชีสหกรณ์ รวมทั้งแลกเปลี่ยนเรียนรู้และประสานความร่วมมือด้านสหกรณ์ระหว่างกันทั้งสองประเทศ โดยมีผู้แทนหน่วยงานที่เกี่ยวข้องของกรมส่งเสริมสหกรณ์ และกรมตรวจบัญชีสหกรณ์ ร่วมให้ข้อมูลและร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}08nov2560_2{/gallery}