8 พฤศจิกายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานและการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่ความรับผิดชอบของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดปทุมธานี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานและการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่ความรับผิดชอบของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดปทุมธานี เพื่อรับทราบแนวทางการดำเนินงาน รับฟังปัญหาและอุปสรรค และให้แนวทางการกำหนดแผนการดำเนินงาน เพื่อเร่งขับเคลื่อนแผนงานตามนโยบายให้บรรลุตามเป้าหมายที่กำหนด ต่อจากนั้นได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานของสหกรณ์เครดิตยูเนี่ยนมงคลเศรษฐี จำกัด เพื่อรับฟังปัญหา อุปสรรค และแนวทางในการแก้ปัญหาของสหกรณ์ฯ โดยมีนางสาวธัญยกรณ์ อุทยานิน ผู้จัดการสหกรณ์ฯ ให้การต้อนรับพร้อมนำชมการดำเนินงาน และพบปะพูดคุยกับสมาชิกที่มาใช้บริการของสหกรณ์
{gallery}08nov2560{/gallery}