7 พฤศจิกายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานและการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่ความรับผิดชอบของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนนทบุรี เพื่อรับทราบแนวทางการดำเนินงาน รับฟังปัญหาและอุปสรรค
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าตรวจเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานและการแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่ความรับผิดชอบของสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนนทบุรี เพื่อรับทราบแนวทางการดำเนินงาน รับฟังปัญหาและอุปสรรค และให้แนวทางการกำหนดแผนการดำเนินงาน เพื่อเร่งขับเคลื่อนการพัฒนาสหกรณ์และแก้ไขปัญหาข้อบกพร่องของสหกรณ์ในพื้นที่ ให้บรรลุตามเป้าหมายที่กำหนด และได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสหกรณ์การเกษตรเพื่อการตลาดลูกค้า ธ.ก.ส. นนทบุรี จำกัด เพื่อรับทราบผลการดำเนินงานและปัญหา อุปสรรคในการดำเนินงานของสหกรณ์
{gallery}07nov2560_1{/gallery}