นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมประชุมกับนายสมชัย เตชะวณิช ประธานเจ้าหน้าที่การตลาดและกรรมการผู้จัดการใหญ่กลุ่มธุรกิจการตลาด บริษัท บางจาก คอปอเรชั่น จำกัด(มหาชน) และคณะ เพื่อหารือความร่วมมือแนวทางในการที่จะพัฒนาสถานีบริการน้ำมันของสหกรณ์ ให้มีความทันสมัยเพื่อยกระดับสถานีบริการน้ำมันของสหกรณ์
2 พฤศจิกายน 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมประชุมกับนายสมชัย เตชะวณิช ประธานเจ้าหน้าที่การตลาดและกรรมการผู้จัดการใหญ่กลุ่มธุรกิจการตลาด บริษัท บางจาก คอปอเรชั่น จำกัด(มหาชน) และคณะ เพื่อหารือความร่วมมือแนวทางในการที่จะพัฒนาสถานีบริการน้ำมันของสหกรณ์ ให้มีความทันสมัยเพื่อยกระดับสถานีบริการน้ำมันของสหกรณ์ รวมทั้งหารือความร่วมมือแนวทางที่เปิดจุดจำหน่ายสินค้าจากโครงการพระราชดำริ และโครงการเกษตรทฤษฎีใหม่ จำหน่ายในสถานีบริการน้ำมันบางจาก เพื่อเพิ่มช่องทางการตลาดและให้เป็นแหล่งจำหน่ายสินค้าที่ถาวรต่อไป
{gallery}03stb2560{/gallery}