25 ตุลาคม 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ จัดเวทีวิพากษ์การจัดทำ Roadmap ของ CPD Unit School ร่วมกับผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายคำรณ พวงมณี นายเสน่ห์ สภาพันธ์ นายสมบัติ เมฒทรงกลด นายอมรศักดิ์ พันธุรักษ์ พร้อมด้วย ผู้เชี่ยวชาญด้านการพัฒนาธุรกิจสหกรณ์ นายกรกฎ ชยุตรารัตน์ และเจ้าหน้าที่ที่รับผิดชอบจากสำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ เพื่อร่วมกันวิเคราะห์ วิพากษ์ แลกเปลี่ยนประสบการณ์
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ จัดเวทีวิพากษ์การจัดทำ Roadmap ของ CPD Unit School ร่วมกับผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายคำรณ พวงมณี นายเสน่ห์ สภาพันธ์ นายสมบัติ เมฒทรงกลด นายอมรศักดิ์ พันธุรักษ์ พร้อมด้วย ผู้เชี่ยวชาญด้านการพัฒนาธุรกิจสหกรณ์ นายกรกฎ ชยุตรารัตน์ และเจ้าหน้าที่ที่รับผิดชอบจากสำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ เพื่อร่วมกันวิเคราะห์ วิพากษ์ แลกเปลี่ยนประสบการณ์ เสนอแนวทางการกำหนดกรอบและทิศทางการขับเคลื่อน CPD Unit School นำสู่การปฏิบัติจริงให้มีประสิทธิภาพ สอดคล้องกับนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และยุทธศาสตร์กรมส่งเสริมสหกรณ์ ปี 2561 ณ ห้องประชุมชั้น 6 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}25oct2560{/gallery}