21 ตุลาคม 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์ร้ช อวนสกุล เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้า แสดงความยินดีกับนายสมชาย ชาญณรงค์กุล อธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร เนื่องในโอกาสครบรอบ วันสถาปนากรมส่งเสริมการเกษตร ครบรอบ 50 ปี
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์ร้ช อวนสกุล เลขานุการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้า แสดงความยินดีกับนายสมชาย ชาญณรงค์กุล อธิบดีกรมส่งเสริมการเกษตร เนื่องในโอกาสครบรอบ วันสถาปนากรมส่งเสริมการเกษตร ครบรอบ 50 ปี และร่วมบริจาคเงินเพื่อการกุศลให้แก่ศิริราชมูลนิธิ และมูลนิธิโรงพยาบาลเด็ก ณ กรมส่งเสริมการเกษตร บางเขน กรุงเทพฯ
{gallery}21oct2560{/gallery}