19 ตุลาคม 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ให้การต้อนรับนางกิติยา คัมภีร์ ผู้อำนวยการสถาบันเสริมสร้างการบริหารบ้านเมืองที่ดี สำนักงาน กพร.และคณะ เข้าพบเพื่อปรึกษาหารือร่วมกัน เกี่ยวกับแนวทางการเสริมสร้างธรรมาภิบาลในการบริหารจัดการ แก่บุคลากรกรมส่งเสริมสหกรณ์และขบวนการสหกรณ์
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ให้การต้อนรับ นางกิติยา คัมภีร์ ผู้อำนวยการสถาบันเสริมสร้างการบริหารบ้านเมืองที่ดี สำนักงาน กพร.และคณะ เข้าพบเพื่อปรึกษาหารือร่วมกัน เกี่ยวกับแนวทางการเสริมสร้างธรรมาภิบาลในการบริหารจัดการ แก่บุคลากรกรมส่งเสริมสหกรณ์และขบวนการสหกรณ์ เป็นการส่งเสริมความร่วมมือระหว่างภาครัฐ ภาคเอกชน และประชาชน ตามแนวทางการบริหารกิจการบ้านเมืองที่ดี และ นำไปสู่การพัฒนาสหกรณ์ ให้มีการบริหารจัดการด้วยการนำหลักธรรมาภิบาลปฏิบัติถือใช้อย่างเคร่งครัด ณ ห้องประชุม 226
{gallery}19oct2560_1{/gallery}