18 ตุลาคม 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ได้เดินทางมาให้กำลังใจทีมงานบุคลากร สำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ ในการจัดเตรียมอาหารว่างเพื่อรับรองและบริการประชาชนที่มาร่วมพิธีถวายดอกไม้จันทน์และพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุยเดช รัชกาลที่ ๙
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ได้เดินทางมาให้กำลังใจทีมงานบุคลากร สำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ ในการจัดเตรียมอาหารว่างเพื่อรับรองและบริการประชาชนที่มาร่วมพิธีถวายดอกไม้จันทน์และพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุยเดช รัชกาลที่ ๙ ในวันที่ 26 ตุลาคม 2560 ระหว่างเวลา 09.00 – 22.00 น. จำนวนทั้งสิ้น 12,608 ชุด บริเวณหน้าสำนักงานการปฎิรูปที่ดินเพื่อเกษตรกรรม และบริเวณหน้ากระทรวงเกษตรและสหกรณ์
{gallery}18oct2560{/gallery}