12 ตุลาคม 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการบริหารนมทั้งระบบ พร้อมทั้งเป็นประธานในการประชุมชี้แจงเพื่อจัดทำบันทึกข้อตกลง (MOU) การซื้อขายน้ำนมโค ปี 2560/2561
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการบริหารนมทั้งระบบ พร้อมทั้งเป็นประธานในการประชุมชี้แจงเพื่อจัดทำบันทึกข้อตกลง (MOU) การซื้อขายน้ำนมโค ปี 2560/2561 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วยสหกรณ์/กลุ่มเกษตรกรผู้รวบรวมน้ำนมดิบ และผู้ประกอบการอุตสาหกรรมน้ำนมดิบรวม 350 คน โดยมีนางสาววรนุช อิงคโรจน์ฤทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ที่ 2 ให้การต้อนรับ ณ ศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ที่ 2 จังหวัดปทุมธานี
{gallery}12oct2560{/gallery}