25 กันยายน 2564 นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอนุรัตน์ เลื่อนลอย สหกรณ์จังหวัดสุโขทัย นางนงลักษณ์ อยู่บุญ ผู้อำนวยการนิคมสหกรณ์ศรีสำโรง ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสหกรณ์นิคมศรีสำโรง จำกัด ตำบลสามเรือน อำเภอศรีสำโรง จังหวัดสุโขทัย
นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอนุรัตน์ เลื่อนลอย สหกรณ์จังหวัดสุโขทัย นางนงลักษณ์ อยู่บุญ ผู้อำนวยการนิคมสหกรณ์ศรีสำโรง ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสหกรณ์นิคมศรีสำโรง จำกัด ตำบลสามเรือน อำเภอศรีสำโรง จังหวัดสุโขทัย เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน และเยี่ยมชมกิจการของสหกรณ์ ซึ่งสหกรณ์ได้รับงบประมาณจากโครงการปรับโครงสร้างการผลิต การรวบรวม และการแปรรูปของสถาบันเกษตรกรรองรับผลผลิตทางการเกษตร โดยมีนายทำนอง ชาวนา ผู้จัดการสหกรณ์ ให้การต้อนรับ
{gallery}25sep2564{/gallery}