6 ตุลาคม 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโิอกาสครบรอบ 127 ปี กรมบัญชีกลาง โดยมี นางสาวสุทธิรัตน์ รัตนโชติ อธิบดีกรมบัญชีกลาง ได้ให้การต้อนรับและรับมอบเงิน ซึ่งกรม ฯ
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโิอกาสครบรอบ 127 ปี กรมบัญชีกลาง โดยมี นางสาวสุทธิรัตน์ รัตนโชติ อธิบดีกรมบัญชีกลาง ได้ให้การต้อนรับและรับมอบเงิน ซึ่งกรม ฯ ได้ร่วมสบทบทุนเข้ากองทุนสวัสดิการกรมบัญชีกลาง เพื่อจะได้นำไปบริจาคให้กับองค์กรสาธารณกุศลมูลนิธิต่าง ๆ และจัดสวัสดิการให้กับบุคลากรของกรมบัญชีกลาง ณ กรมบัญชีกลาง ถนนพระราม 6 กรุงเทพฯ
{gallery}06oct2560{/gallery}