5 ตุลาคม 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีรับมอบเครื่องพิมพ์มัลติฟังชั่น ยี่ห้อ OKI รุ่ นES 5162 จำนวน 20 เครื่อง รวมมูลค่า 920,000 บาท ซึ่งบริจาคโดยบริษัท โอกิ ซิสเต็ม (ประเทศไทย) จำกัด
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีรับมอบเครื่องพิมพ์มัลติฟังชั่น ยี่ห้อ OKI รุ่ นES 5162 จำนวน 20 เครื่อง รวมมูลค่า 920,000 บาท ซึ่งบริจาคโดยบริษัท โอกิ ซิสเต็ม (ประเทศไทย) จำกัด โดย คุณพรกมล รอดเนียม ผู้ช่วยผู้จัดการฝ่ายขาย เป็นผู้แทนส่งมอบ เพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานของกรมส่งเสริมสหกรณ์ โดยมีผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ร่วมเป็นสักขีพยานในพิธีมอบ ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}05oct2560{/gallery}