3 ตุลาคม 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะทำงานจัดหาสินค้าและจัดกิจกรรมการตลาดการจัดงานตลาดนัดคลองผดุงกรุงเกษม ของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ในเดือนพฤศจิกายน 2560 ครั้งที่ 2/2560 เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดหาสินค้ามาจำหน่าย
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะทำงานจัดหาสินค้าและจัดกิจกรรมการตลาดการจัดงานตลาดนัดคลองผดุงกรุงเกษม ของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ในเดือนพฤศจิกายน 2560 ครั้งที่ 2/2560 เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดหาสินค้ามาจำหน่าย โดยเน้นสินค้าที่จะนำมาต้องเป็นสินค้าที่มีคุณภาพได้มาตรฐาน เช่นเกษตรอินทรีย์ มาตรฐาน GAP , GMP, Q สินค้าที่มาจากโครงการแปลงใหญ่ , Yong Smart Farmer โดยโดยมีผู้แทนหน่วยงานในกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์ กรุงเทพฯ
{gallery}03oct2560_3{/gallery}