2 ตุลาคม 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และผู้บริการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าแสดงความยินดีกับ ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร
นายเชิดชัย พรหมแก้ว นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และผู้บริการกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าแสดงความยินดีกับ ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ในโอกาสที่เดินทางเข้ารับตำแหน่งใหม่ ณ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ภายในมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน กรุงเทพมหานคร
{gallery}002oct2560_1{/gallery}