1 ตุลาคม 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าสักการะสิ่งศักสิทธิ์ประจำกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์คนใหม่ โดยมีนายเชิดชัย พรหมแก้ว นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และข้าราชการ พนักงาน ร่วมต้อนรับแลแสดงความยินดี
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าสักการะสิ่งศักสิทธิ์ประจำกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์คนใหม่ โดยมีนายเชิดชัย พรหมแก้ว นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และข้าราชการ พนักงาน ร่วมต้อนรับแลแสดงความยินดี ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}002oct2560{/gallery}