1 ตุลาคม 2560 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเชิดชัย พรหมแก้ว และนายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ต้อนรับคณะบุคคลเข้าร่วมแสดงความยินดีในโอกาสวันล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ครบรอบ 45 ปี
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายเชิดชัย พรหมแก้ว และนายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ต้อนรับคณะบุคคลเข้าร่วมแสดงความยินดีในโอกาสวันล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ครบรอบ 45 ปี และร่วมบริจาคสมทบทุนศิริราชมูลนิธิ เพื่อผู้ป่วยโรคตา เลนส์ตาเทียม โรงพยาบาลศิริราช ณ บริเวณลานพระอนุสาวรีย์พระราชวรวงค์เธอ กรมหมื่นพิทยาลงกรณ์ พระบิดาแห่งการสหกรณ์ไทย กรมส่งเสริมสหกรณ์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}001oct2560{/gallery}