30 กันยายน 2560 ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ งานมุทิตาจิตสำหรับผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปี 2560 “ สืบสานปณิธาณงานด้านสหกรณ์ จากรุ่นพี้สู่รุ่นน้อง”
ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ งานมุทิตาจิตสำหรับผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปี 2560 “ สืบสานปณิธาณงานด้านสหกรณ์ จากรุ่นพี้สู่รุ่นน้อง” ณ โรงแรมปรินซ์พาเลช กรุงเทพฯ
{gallery}30stb2560_2{/gallery}