29 กันยายน 2560 ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานแสดงมุทิตาจิตและมอบดอกไม้ร่วมส่งผู้เกษียณผู้เกษียณอายุราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ส่วนกลางกลับบ้าน ซึ่งกรมส่งเสริมสหกรณ์จัดเป็นประจำทุกปีในวันสุดท้ายของการทำงาน และพร้อมกันนี้นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นผู้แทนกรมฯกล่าวแสดงความยินดีกับท่านอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ที่จะเดินทางไปรับตำแหน่งใหม่
ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานแสดงมุทิตาจิตและมอบดอกไม้ร่วมส่งผู้เกษียณผู้เกษียณอายุราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ส่วนกลางกลับบ้าน ซึ่งกรมส่งเสริมสหกรณ์จัดเป็นประจำทุกปีในวันสุดท้ายของการทำงาน และพร้อมกันนี้นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นผู้แทนกรมฯกล่าวแสดงความยินดีกับท่านอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ที่จะเดินทางไปรับตำแหน่งใหม่ โดยมีคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และพนักงานร่วมมอบดอกไม้แสดงความยินดี ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์ กรุงเทพฯ
{gallery}29stb2560_1{/gallery}