28 กันยายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนการประกวดโรงเรียนจัดการเรียนรู้การสหกรณ์รางวัลพระราชทาน ประจำปี 2560 ครั้งที่ 3/2560 ณ ห้องประชุมพัชราวดี โรงแรม ปริ้น พาเลซ มหานาค กรุงเทพฯ
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนการประกวดโรงเรียนจัดการเรียนรู้การสหกรณ์รางวัลพระราชทาน ประจำปี 2560 ครั้งที่ 3/2560 ณ ห้องประชุมพัชราวดี โรงแรม ปริ้น พาเลซ มหานาค กรุงเทพฯ เพื่อสรุปผลการดำเนินการประกวด ปี 2560 ซึ่งมีโรงเรียนที่มีความสนใจเข้าร่วมประกวด ประกอบด้วย โรงเรียนในสังกัดสำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ โรงเรียนในสังกัดกองบัญชาการตำรวจตระเวนชายแดน โรงเรียนในสังกัดสำนักงานการศึกษากรุงเทพมหานคร โรงเรียนในสังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนในสังกัดองค์การปกครองส่วนท้องถิ่น และโรงเรียนภายนอกโครงการ กพด.ที่นำแนวทางพระราชดำริไปขยายผล
{gallery}28stb2560_4{/gallery}