28 กันยายน 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีในโอกาสครบรอบ 68 ปี การก่อตั้งสหกรณ์ข้าราชการสหกรณ์ จำกัด
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีในโอกาสครบรอบ 68 ปี การก่อตั้งสหกรณ์ข้าราชการสหกรณ์ จำกัด โดยมีนายโอภาส กลั่นบุศย์ ประธานกรรมการสหกรณ์เป็นผู้รับมอบและให้การต้อนรับ ณ สำนักงานสหกรณ์ข้าราชการสหกรณ์ ถนนพิชัย กรุงเทพฯ
{gallery}28stb2560_1{/gallery}