26 กันยายน 2560 ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการสวัสดิการกรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 2/2560 เพื่อร่วมกันพิจารณาการจัดสวัสดิการให้กับบุคลากรภายในกรมส่งเสริมสหกรณ์
ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการสวัสดิการกรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 2/2560 เพื่อร่วมกันพิจารณาการจัดสวัสดิการให้กับบุคลากรภายในกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้มีประสิทธิภาพและเหมาะสม เพื่อเป็นการเสร้างขวัญและกําลังใจในการปฏิบัติงาน ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}26stb2560_1{/gallery}