21 กันยายน 2560 ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในงานแสดงมุทิตาจิตแก่ผู้เกษียณอายุราชการ ในปี พ.ศ.2560 "อยู่ก็รัก จากก็คิดถึง" ด้วยใจรัก ณ บางนรา แก่ผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์และจากสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนราธิวาส
ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในงานแสดงมุทิตาจิตแก่ผู้เกษียณอายุราชการ ในปี พ.ศ.2560 "อยู่ก็รัก จากก็คิดถึง" ด้วยใจรัก ณ บางนรา แก่ผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์และจากสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนราธิวาส โดยมีนายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายนอรดีน เจะแล สหกรณ์จังหวัดนราธิวาส ร่วมให้การต้อนรับ ณ โรงแรมตันหยง อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส
{gallery}21stb2560_3{/gallery}