21 กันยายน 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับรองและควบคุมสินค้ามาตรฐานสหกรณ์ ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์ ชั้น 2 ห้อง 226
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับรองและควบคุมสินค้ามาตรฐานสหกรณ์ ณ ห้องประชุมกรมส่งเสริมสหกรณ์ ชั้น 2 ห้อง 226 โดยมีการพิจารณาให้รับรองสินค้ามาตรฐานสหกรณ์ ตามที่คณะทำงานพิจารณาการรับรองสินค้ามาตรฐานสหกรณ์ได้ประชุมพิจารณาการรับรองสินค้ามาตรฐานสหกรณ์ และการใช้เครื่องหมายสินค้ามาตรฐานสหกรณ์ (สมส.) เป็นเครื่องหมายการค้า ประเภทเครื่องหมายบริการ ซึ่งกรมส่งเสริมสหกรณ์ได้ยื่นจดทะเบียนต่อกรมทรัพย์สินทางปัญญา กระทรวงพาณิชย์
{gallery}21stb2560_1{/gallery}