19 กันยายน 2560 ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานมอบรางวัลและเกียรติบัตรโครงการประกวดการบันทึกบัญชีและการบันทึกรายงานการประชุม ในโครงการส่งเสริมกิจกรรมสหกรณ์ในโรงเรียน ตามพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ประจำปี พ.ศ. 2560 ในจังหวัดนราธิวาส
19 กันยายน 2560 ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานมอบรางวัลและเกียรติบัตรโครงการประกวดการบันทึกบัญชีและการบันทึกรายงานการประชุม ในโครงการส่งเสริมกิจกรรมสหกรณ์ในโรงเรียน ตามพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ประจำปี พ.ศ. 2560 ในจังหวัดนราธิวาส โดยมีนายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายนอรดีน เจะแล สหกรณ์จังหวัดนราธิวาส และผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมให้การต้อนรับ ณ บริเวณส่วนจัดแสดงนิทรรศการขอวกรมส่งเสริมสหกรณ์ ในงานเทศกาลของดีเมืองนราธิวาส ประจำปี 2560 ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบพระชนมพรรษา อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส
{gallery}19stb2560_2{/gallery}