18 กันยายน 2560 ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่พร้อมด้วย นายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายนอรดีน เจะแล สหกรณ์จังหวัดนราธิวาส เพื่อตรวจความพร้อมการเตรียมการเฝ้าฯ รับสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ที่จะเสด็จไปทอดพระเนตรนิทรรศการ
ดร.วิณะโรจน์ ทรัพย์ส่งสุข อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่พร้อมด้วย นายเสน่ห์ สภาพันธ์ ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์ นายนอรดีน เจะแล สหกรณ์จังหวัดนราธิวาส เพื่อตรวจความพร้อมการเตรียมการเฝ้าฯ รับสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ที่จะเสด็จไปทอดพระเนตรนิทรรศการ ในส่วนของกรมส่งเสริมสหกรณ์ในงานวันลองกอง ในงานของดีเมืองนรา ประจำปี 2560 ในวันที่ 19 กันยายน 2560 ณ บริเวณสวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา ถนนศูนย์ราชการ อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส
{gallery}19stb2560{/gallery}