28 ธันวาคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการควบคุมภายในของกรมส่งเสริมสหกรณ์ เพื่อพิจารณาการรายงานการประเมินผลการควบคุมภายในของหน่วยงานย่อยระดับกอง/สำนัก/หรือเทียบเท่า โดยมีผู้อำนวยการกอง/กลุ่ม เจ้าหน้าที่คณะทำงานที่เกี่ยวข้อง
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการควบคุมภายในของกรมส่งเสริมสหกรณ์ เพื่อพิจารณาการรายงานการประเมินผลการควบคุมภายในของหน่วยงานย่อยระดับกอง/สำนัก/หรือเทียบเท่า โดยมีผู้อำนวยการกอง/กลุ่ม เจ้าหน้าที่คณะทำงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}28dec2563{/gallery}