12 กันยายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับคณะผู้แทนสหกรณ์ JA -Hadano ประเทศญี่ปุ่น จำนวน 15 คน ที่ เข้าเยี่ยมคารวะเนื่องในโอกาสที่เดินทางมาเยือนไทย ระหว่างวันที่ 9 -13 กันยายน 2560
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับคณะผู้แทนสหกรณ์ JA -Hadano ประเทศญี่ปุ่น จำนวน 15 คน ที่ เข้าเยี่ยมคารวะเนื่องในโอกาสที่เดินทางมาเยือนไทย ระหว่างวันที่ 9 -13 กันยายน 2560 เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์กับสหกรณ์ในประเทศไทย ซึ่งก็ได้เดินทางไปดูงานที่สหกรณ์การเกษตรบ้านลาด จำกัด โรงเรียนวัดหนองแก โรงเรียนวัดหนองปรง และสหกรณ์การเกษตรเขาย้อย จำกัด จ.เพชรบุรีมาแล้วด้วย
{gallery}12stb2560_1{/gallery}