7 กันยายน 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการอบรมและบรรยายพิเศษโครงการหลักสูตร การพัฒนาการปรับเปลี่ยน Mindset สู่นักวิชาการสหกรณ์
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานเปิดการอบรมและบรรยายพิเศษโครงการหลักสูตร การพัฒนาการปรับเปลี่ยน Mindset สู่นักวิชาการสหกรณ์ โดยมีเป้าหมายข้าราชการกรมส่งเสริมสหกรณ์เพื่อมุ่งเน้นการพัฒนาบุคลากร ทั้งด้านองค์ความรู้และแนวคิดเชิงระบบ เป็น Smart Officer ที่มีความพร้อมในการปฏิบัติงาน ณ สตาร์ไลน์เขาใหญ่ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
{gallery}07stb2560{/gallery}