5 ตุลาคม 2563 นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมแนวทางทบทวนการปฏิบัติงานในการบริหารเงินกู้กองทุนพัฒนาสหกรณ์ ผ่านระบบ Vdo Conference ไปยังสำนักงานสหกรณ์จังหวัดและนิคมสหกรณ์ ทั้งนี้ เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการพิจารณาแนวทางการปฏิบัติในการบริหารเงินกู้กองทุนพัฒนาสหกรณ์
นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุมแนวทางทบทวนการปฏิบัติงานในการบริหารเงินกู้กองทุนพัฒนาสหกรณ์ ผ่านระบบ Vdo Conference ไปยังสำนักงานสหกรณ์จังหวัดและนิคมสหกรณ์ ทั้งนี้ เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการพิจารณาแนวทางการปฏิบัติในการบริหารเงินกู้กองทุนพัฒนาสหกรณ์ รวมทั้งทบทวนการทำงานในปีที่ผ่านมา และเป้าหมายที่จะร่วมขับเคลื่อนต่อไป โดยมีผู้อำนวยการกองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์ ผู้เชี่ยวชาญ ผู้อำนวยการกลุ่ม และคณะทำงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}05oct2563_1{/gallery}