1 ตุลาคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ รักษาราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกรมฯ ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.ทองเปลว กองจันทร์ ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งเป็นปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ รักษาราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกรมฯ ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.ทองเปลว กองจันทร์ ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งเป็นปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ถนนราชดำเนินนอก กรุงเทพมหานคร
{gallery}01oct2563_3{/gallery}