1 ตุลาคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ รักษาราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอัชฌา สุวรรนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับผู้แทนหน่วยงานราชการ ผู้แทนสหกรณ์ และคณะบุคคลเข้าร่วมแสดงความยินดีในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ รักษาราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายอัชฌา สุวรรนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้การต้อนรับผู้แทนหน่วยงานราชการ ผู้แทนสหกรณ์ และคณะบุคคลเข้าร่วมแสดงความยินดีในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ครบรอบ 48 ปี และร่วมบริจาคสมทบทุนมูลนิธิโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราช ณ บริเวณลานพระอนุสาวรีย์พระราชวรวงค์เธอ กรมหมื่นพิทยาลงกรณ์ พระบิดาแห่งการสหกรณ์ กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}01oct2563_1{/gallery}