1 ตุลาคม 2563 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ รักษาราชการแทน อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ประจำกรมส่งเสริมสหกรณ์ และทำบุญเลี้ยงพระ เนื่องในงานวันคล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ครบรอบ 48 ปี
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ รักษาราชการแทน อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์
ประจำกรมส่งเสริมสหกรณ์ และทำบุญเลี้ยงพระ เนื่องในงานวันคล้ายวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ครบรอบ 48 ปี โดยมีอดีตผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ บุคลากรในขบวนการสหกรณ์ และหน่วยงานต่าง ๆ เข้าร่วมในพิธี ณ บริเวณลานพระอนุสาวรีย์พระราชวรวงค์เธอกรมหมื่นพิทยาลงกรณ์ พระบิดาแห่งการสหกรณ์ไทย กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ กรุงเทพมหานคร
{gallery}01oct2563{/gallery}