30 กันยายน 2563 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานแสดงมุทิตาจิตและมอบดอกไม้ส่งผู้เกษียณอายุราชการของกรมส่งเสริมสหกรณ์ส่วนกลางกลับบ้าน ซึ่งกรมส่งเสริมสหกรณ์จัดเป็นประจำทุกปีในวันสุดท้ายของการทำงาน
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานแสดงมุทิตาจิตและมอบดอกไม้ส่งผู้เกษียณอายุราชการของกรมส่งเสริมสหกรณ์ส่วนกลางกลับบ้าน ซึ่งกรมส่งเสริมสหกรณ์จัดเป็นประจำทุกปีในวันสุดท้ายของการทำงาน เพื่อเป็นการรำลึกคุณความดีและแสดงความขอบคุณผู้เกษียณอายุราชการในระหว่างที่ปฏิบัติหน้าที่ราชการด้วยความวิริยะ อุตสาหะ และตั้งมั่นอยู่ในความซื่อสัตย์สุจริต รวมถึงเป็นการยกย่อง และเชิดชูเพื่อเป็นแบบอย่างที่ดีแก่ข้าราชการรุ่นหลังต่อไป โดยมีคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ ร่วมมอบดอกไม้ ณ กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}30sep2563{/gallery}