4 กันยายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสาวกรนภา ชัยวัฒน์ ผู้อำนวยการกองแผนงาน นางสาว เสาวนีย์ ชูจันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มวิเทศสัมพันธ์ คณะผู้แทนกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานร่วมด้านการเกษตร4 กันยายน 2560 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสาวกรนภา ชัยวัฒน์ ผู้อำนวยการกองแผนงาน นางสาว เสาวนีย์ ชูจันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มวิเทศสัมพันธ์ คณะผู้แทนกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานร่วมด้านการเกษตรไทย - ภูฏาน ครั้งที่ 5
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสาวกรนภา ชัยวัฒน์ ผู้อำนวยการกองแผนงาน นางสาว เสาวนีย์ ชูจันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มวิเทศสัมพันธ์ คณะผู้แทนกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานร่วมด้านการเกษตรนายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นางสาวกรนภา ชัยวัฒน์ ผู้อำนวยการกองแผนงาน นางสาว เสาวนีย์ ชูจันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มวิเทศสัมพันธ์ คณะผู้แทนกรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานร่วมด้านการเกษตรไทย - ภูฏาน ครั้งที่ 5 ณ โรงแรม Royal Princess หลานหลวง กรุงเทพมหานคร โดยกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จัดการประชุมและศึกษาดูงานขึ้นระหว่างวันที่ 4 - 8 กันยายน 2560 กรมส่งเสริมสหกรณ์มีส่วนร่วมในการจัดให้มีการศึกษาดูงานด้านการแปรรูปสินค้าเกษตร พร้อมจัดเจ้าหน้าที่บรรยายเป็นภาษาอังกฤษให้แก่คณะผู้เข้าประชุมฝ่ายภูฏานและผู้ที่เกี่ยวข้อง จำนวน 20 คน ณ สหกรณ์การเกษตรท่ายาง จำกัด จังหวัดเพชรบุรี ในวันที่ 7 กันยายน 2560
{gallery}04stb2560_1{/gallery}