28 สิงหาคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกสหกรณ์และบุคคลดีเด่นในพื้นที่โครงการหลวง โดยมี นางครสวรรค์ โภคา ผู้อำนวยการกองประสานงานโครงการพระราชดำริ นางสมปรารถนา ไชยวุฒิ สหกรณ์จังหวัดเชียงราย และคณะทำงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงราย
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกสหกรณ์และบุคคลดีเด่นในพื้นที่โครงการหลวง โดยมี นางครสวรรค์ โภคา ผู้อำนวยการกองประสานงานโครงการพระราชดำริ นางสมปรารถนา ไชยวุฒิ สหกรณ์จังหวัดเชียงราย และคณะทำงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดเชียงราย สำหรับการประชุมในครั้งนี้ มีวาระเพื่อพิจารณาคัดเลือกสหกรณ์ดีเด่น/สมาชิกสหกรณ์ดีเด่นในพื้นที่โครงการหลวง ประจำปี 2563 รวมทั้งการพิจารณาคัดเลือกเจ้าหน้าที่ของหน่วยงานที่ร่วมส่งเสริมสหกรณ์ในพื้นที่โครงการหลวงดีเด่น ประจำปี 2563 และร่วมหารือในประเด็นอื่นๆที่เกี่ยวข้อง
{gallery}28aug2563_1{/gallery}