21 สิงหาคม 2563 นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสระบุรี เพื่อประชุมมอบนโยบายและให้แนวทางการปฏิบัติงาน แนวทางการขับเคลื่อนนโยบายสำคัญของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ แก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสระบุรี
นายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสระบุรี เพื่อประชุมมอบนโยบายและให้แนวทางการปฏิบัติงาน แนวทางการขับเคลื่อนนโยบายสำคัญของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และกรมส่งเสริมสหกรณ์ แก่บุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสระบุรี รวมทั้งติดตามผลการดำเนินงาน ปัญหาอุปสรรค พร้อมทั้งให้แนวทางการปฏิบัติงานแก่บุคลากรให้สามารถดำเนินงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ พร้อมให้กำลังใจแก่ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ให้ปฏิบัติงานอย่างเต็มที่ โดยมี นางสาวเยาวรัตน์ เรืองสาตรา สหกรณ์จังหวัดสระบุรี ข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้าง ให้การต้อนรับและร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดสระบุรี ตำบลปากเพรียว อำเภอเมือง จังหวัดสระบุรี
{gallery}21aug2563_1{/gallery}