18 สิงหาคม 2563 นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร เพื่อพบปะกับข้าราชการ ลูกจ้างและพนักงานราชการ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร
นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร เพื่อพบปะกับข้าราชการ ลูกจ้างและพนักงานราชการ ณ ห้องประชุมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดพิจิตร พร้อมทั้งให้คำแนะนำในการปฏิบัติงานตามนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และโครงการต่าง ๆ ที่สำคัญ โดยมีนางสาวไพรินทร์ สุขเล็ก สหกรณ์จังหวัดพิจิตร และบุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดพิจิตร ให้การต้อนรับ
{gallery}18aug2563_1{/gallery}