14 สิงหาคม 2563 นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการจัดงานวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ประจำปี 2563 ครั้งที่ 2/2563 โดยมีผู้อำนวยการสำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่ ผู้อำนวยการกองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์ ผู้อำนวยการกลุ่ม และคณะทำงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานประชุมคณะกรรมการจัดงานวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ประจำปี 2563 ครั้งที่ 2/2563 โดยมีผู้อำนวยการสำนักพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีการสหกรณ์ ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่ ผู้อำนวยการกองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์ ผู้อำนวยการกลุ่ม และคณะทำงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์ การประชุมครั้งนี้เป็นการติดตามและรายงานความก้าวหน้าในการจัดงานของกิจกรรมต่างๆ ภายในงานวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ซึ่งกรมส่งเสริมสหกรณ์จะครบรอบ 48 ปี ในวันที่ 1 ตุลาคม 2563 นี้ พร้อมทั้งร่วมกันพิจารณารายละเอียดในการดำเนินงานของแต่ละกิจกรรม ก่อนจะสรุปผลและมอบหมายแต่ละหน่วยงานเพื่อรับผิดชอบ เพื่อให้การจัดเตรียมงานวันสถาปนากรมส่งเสริมสหกรณ์ ประจำปี 2563 เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
{gallery}14aug2563_2{/gallery}