14 สิงหาคม 2563 นายประภัตร โพธสุธน รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมติดตามสถานการณ์น้ำ สถานการณ์เพาะปลูก (ข้าว ข้าวโพดเลี้ยงสัตว์ มันสำปะหลัง) ด้านการประมงและปศุสัตว์ โดยมีนายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์
นายประภัตร โพธสุธน รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมติดตามสถานการณ์น้ำ สถานการณ์เพาะปลูก (ข้าว ข้าวโพดเลี้ยงสัตว์ มันสำปะหลัง) ด้านการประมงและปศุสัตว์ โดยมีนายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และคณะผู้บริหารหน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ด้วย ณ ห้องรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ อาคาร 1 ชั้น 2 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ถนนราชดำเนินนอก
{gallery}14aug2563_1{/gallery}