7 สิงหาคม 2563 พลอากาศเอก ชลิต พุกผาสุข องคมนตรี เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรรมการบริหารจัดการกิจการน้ำพุร้อนสันกำแพง อำเภอแม่ออน ตามพระราชดำริ จังหวัดเชียงใหม่ ครั้งที่ 1/2563
พลอากาศเอก ชลิต พุกผาสุข องคมนตรี เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรรมการบริหารจัดการกิจการน้ำพุร้อนสันกำแพง อำเภอแม่ออน ตามพระราชดำริ จังหวัดเชียงใหม่ ครั้งที่ 1/2563 เพื่อติดตามผลการดำเนินงานและการขับเคลื่อนการบริหารงานกิจการน้ำพุร้อนสันกำแพง ฯโดยมีนายวิวัตห์ชัย พันธุ์วา รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมประชุม และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง จำนวน 15 หน่วยงาน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกิจการน้ำพุร้อนสันกำแพง จังหวัดเชียงใหม่
{gallery}07aug2563_1{/gallery}