7 สิงหาคม 2563 นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการอนุญาตให้ใช้ประโยชน์ในที่ดินในเขตนิคมสหกรณ์ ระดับกรม ครั้งที่ 3/2563
นายอัชฌา สุวรรณนิตย์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการอนุญาตให้ใช้ประโยชน์ในที่ดินในเขตนิคมสหกรณ์ ระดับกรม ครั้งที่ 3/2563 เพื่อพิจารณาทบทวนคำขออนุญาตที่ผ่านการประชุมครั้งก่อน และกำหนดแนวทางให้ชัดเจน เพื่อแจ้งให้ส่วนที่เกี่ยวข้องยึดถือปฏิบัติให้เป็นไปในทิศทางเดียวกัน รวมทั้งรับรองรายงานการประชุมครั้งที่ผ่านมา เมื่อวันที่ 10 มิถุนายน 2563 โดยมี ผู้เชี่ยวชาญ ผู้อำนวยการกอง/กลุ่ม และคณะทำงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 129 อาคาร 1 กรมส่งเสริมสหกรณ์ เทเวศร์
{gallery}07aug2563{/gallery}