30 สิงหาคม 2560 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดนครนายก เพื่อเยี่ยมชมการดำเนินงานและให้คำแนะนำเพื่อปรับปรุงโรงสีข้าว พระราชทานโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า จังหวัดนครนายก โดยมี พันเอกภาณุวัตร อาดำ ผู้จัดการโรงสีฯ , พันเอกแดนชัย กองแก้ว ผู้ช่วยผู้จัดการโรงสีฯและพันโทแดง ศรีอรุโนภาส ผู้จัดการร้านสหกรณ์โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า จำกัด
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ลงพื้นที่จังหวัดนครนายก เพื่อเยี่ยมชมการดำเนินงานและให้คำแนะนำเพื่อปรับปรุงโรงสีข้าว พระราชทานโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า จังหวัดนครนายก โดยมี พันเอกภาณุวัตร อาดำ ผู้จัดการโรงสีฯ , พันเอกแดนชัย กองแก้ว ผู้ช่วยผู้จัดการโรงสีฯและพันโทแดง ศรีอรุโนภาส ผู้จัดการร้านสหกรณ์โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า จำกัด ร่วมให้การต้อนรับ พร้อมทั้งนางอาทิตยา สนประเทศ สหกรณ์จังหวัดนครนายก และเจ้าหน้าที่กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาธุรกิจสหกรณ์ สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครนายก ได้ร่วมเดินทางไปในโอกาสนี้ด้วย
{gallery}30aug2560{/gallery}